0949 211 242

Switch Cisco WS-C2960XR-48LPD-I 48 GigE PoE 370W, 2x10G SFP+, IP Lite

Lưu ý: Giá bán Online chưa bao gồm chi phí lắp đặt và giao hàng.

Khuyến mãi khủng khi mua laptop:

  • Khi mua laptop được nhận ngay combo quà tặng trị giá 400k: Cặp laptop, túi chống sock, chuột không dây, lót chuột
  • Hỗ trợ trả góp 0% lãi suất qua thẻ tín dụng, dịch vụ mPOS
  • Hỗ trợ góp qua Cty tài chính: HD Saison, MB, Mirae Asset

Liên hệ

Mã: C2960XR Danh mục: Từ khóa: ,

Switch Cisco WS-C2960XR-48LPD-I Catalyst 2960-XR 48 Ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ 370W, 2 x 10G SFP+ Slot Uplink, IP Lite

 Mã sản phẩm: WS-C2960XR-48LPD-I

Mô tả

Switch Cisco WS-C2960XR-48LPD-I Catalyst 2960-XR 48 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+, IP Lite

Cisco Part Number                : WS-C2960XR-48LPD-I
Cisco Spare Part Number     : WS-C2960XR-48LPD-I​=
List Price                               : $10,095

Bảo hành                               : 12 tháng
Made In                                 : ASIA

Switch Cisco 2960X WS-C2960XR-48LPD-I là thiết bị chuyển mạch Gigabit Ethernet có cấu hình cố định, cung cấp khả năng truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng trong các doanh nghiệp hoặc trường học. Switch Cisco 2960X WS-C2960XR-48LPD-I cung cấp khả năng tích hợp, cấu hình, theo dõi và khắc phục sự cố thiết bị dễ dàng.

 View Datasheet 

Switch Cisco 2960XR WS-C2960XR-48LPD-I được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp trong dòng Switch 2960XR Series. Switch Cisco WS-C2960XR-48LPD-I cung cấp 48 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T POE với 02 Uplink GE SFP+ để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C2960XR-48LPD-I sử dụng điện AC 220V.